​​
Polimer News
Polimer News Tamil.
Advertisement
உள்ளாட்சி மறைமுக தேர்தல் வெற்றி நிலவரம்

Published : Jan 11, 2020 11:17 AM

உள்ளாட்சி மறைமுக தேர்தல் வெற்றி நிலவரம்

Jan 11, 2020 11:17 AM

 

         

         மாவட்ட ஊராட்சி தலைவர் 
                          (27)

             

             ஒன்றிய துணை தலைவர்
                         (314)

 அதிமுக

                           13

                           125
  

   திமுக

                                    13                             124

 

 

 

               மாவட்ட

       ஊராட்சி தலைவர்

                        (27)

                  ஒன்றிய தலைவர்

                             (314)

 அதிமுக

                                14                                      151

   திமுக

                                12                                      133

 

 திமுக வெற்றி

திருச்சி - மணிகண்டம் ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் கமலா கருப்பையா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

கரூர் மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் கண்ணதாசன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

பெரம்பலூர் மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக திமுக வேட்பாளர் ராஜேந்திரன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

கும்பகோணம் ஊராட்சி ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் காயத்ரி அசோக்குமார் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

ஏற்காடு ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சாந்தாவள்ளி அண்ணாதுரை வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருச்சி - மணப்பாறை ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் அமிர்தவள்ளி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

சிவகங்கை - தேவக்கோட்டை ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் பிர்லா கணேசன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

ராமநாதபுரம் - திருவாடானை ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் முகமது முக்தார் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

தஞ்சாவூர் மாவட்ட தலைவராக திமுக வேட்பாளர் உஷா வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

சேலம் - எடப்பாடி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் குப்பம்மாள் மாதேஷ் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

ஈரோடு மாவட்ட தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் நவமணி வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

கோவை - பெரியநாயக்கன்பாளையம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் நர்மதா துரைசாமி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

திருச்செந்தூர் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் செல்வி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

தூத்துக்குடி - புதூர் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சுசீலா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

அரியலூர் மாவட்ட தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சந்திரசேகர் வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

ஈரோடு - கோபி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் மௌலீஸ்வரன் வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

சேலம் - கொங்கணாபுரம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் கரட்டூர் மணி வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருவள்ளூர் - புழல் ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் தங்கமணி வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

கரூர் -அரவக்குறிச்சி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் வள்ளியாத்தாள் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

திருவண்ணாமலை - வெம்பாக்கம் ஒன்றிய தலைவர் அதிமுக வேட்பாளர் ராஜ் வெற்றி

அதிமுக வெற்றி

ஈரோடு - பவானி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் பூங்கோதை வரதராஜன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

நீலகிரி மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக திமுக வேட்பாளர் பொன்தோஸ் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருவாரூர் மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக திமுக வேட்பாளர் பாலசுப்பிரமணியம் வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

சேலம் - மகுடஞ்சாவடி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் லலிதா ராஜா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

சேலம் - ஆத்தூர் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் லிங்கம்மாள் வெற்றி

************

அதிமுக தேர்வு

விளாத்திகுளம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் முனியசக்தி தேர்வு

************

அதிமுக வெற்றி

தூத்துக்குடி மாவட்ட ஊராட்சி தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சத்யா வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

மதுரை - சேடப்பட்டி ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் ஜெயச்சந்திரன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

சிவகங்கை - கல்லல் ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் சொர்ணம் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

சிவகங்கை - காளையார்கோவில் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் ராஜேஸ்வரி தேர்வு

************
திமுக வெற்றி

திருவண்ணாமலை - செய்யாறு ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் ஜோதி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

மதுரை - மேலூர் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் பொன்னுசாமி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

தூத்துக்குடி - கருங்குளம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் கோமதி வெற்றி

************

காங்கிரஸ் வெற்றி

ஈரோடு - தாளவாடி ஒன்றிய தலைவராக காங்கிரஸ் வேட்பாளர் ரத்தினம்மா வெற்றி

************
திமுக வெற்றி

தலைஞாயிறு ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் தமிழரசி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - கொல்லிமலை ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் மாதேஸ்வரி வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

கோவை - சுல்தான்பேட்டை ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் ரத்தினம் வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

கடலூர் - ஸ்ரீமுஷ்ணம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் லதா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

கோவை - கிணத்துக்கடவு ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் நாகராணி வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

கோவை - ஆனைமலை ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சாந்தி வெற்றி

************
திமுக வெற்றி

தஞ்சாவூர் - பட்டுக்கோட்டை ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் பழனிவேல் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - எருமப்பட்டி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் வரதராஜன் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - புதுச்சத்திரம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சாந்தி வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

நாமக்கல் - சேந்தமங்கலம் ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் மணிமாலா வெற்றி

************

பாமக வெற்றி

தருமபுரி - நல்லம்பள்ளி ஒன்றிய தலைவராக பாமக வேட்பாளர் பெரியசாமி வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருச்சி - லால்குடி ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் ரவிச்சந்திரன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருச்சி - துறையூர் ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் சரண்யா வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருச்சி மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக திமுக வேட்பாளர் தர்மன் ராஜேந்திரன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருச்சி - உப்பிலியபுரம் ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் ஹேமலதா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

திருப்பூர் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சொர்ணாம்பாள் வெற்றி

************
அதிமுக வெற்றி

திருப்பூர் மாவட்ட ஊராட்சி தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சத்யபாமா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

சிவகங்கை - சாக்கோட்டை ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சரண்யா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - மோகனூர் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சரஸ்வதி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - கபிலர்மலை ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் ரவி வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

நாமக்கல் - ராசிபுரம் ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் ஜெகநாதன் வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

நாமக்கல் - திருச்செங்கோடு ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் சுஜாதா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - நாமகிரிப்பேட்டை ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் ராஜேந்திரன் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - பள்ளிப்பாளையம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் தனலட்சுமி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - எலச்சிப்பாளையம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் ஜெயசுதா வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் - வெண்ணந்தூர் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் தங்கம்மாள் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

நாமக்கல் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சுமதி வெற்றி

************

பாமக வெற்றி

சேலம் மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக பாமக வேட்பாளர் ரேவதி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

திருவள்ளூர் - பூண்டி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் வெங்கடரமணா வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருவள்ளூர் மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக திமுக வேட்பாளர் உமா மகேஸ்வரி வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

தருமபுரி - பாப்பிரெட்டிப்பட்டி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் பெரியண்ணன் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

தருமபுரி - காரிமங்கலம் ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் சாந்தி வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருவண்ணாமலை - ஆரணி ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் கனிமொழி வெற்றி

************

காங்கிரஸ் வெற்றி

திருவண்ணாமலை - செங்கம் ஒன்றிய தலைவராக காங்கிரஸ் வேட்பாளர் விஜயராணி வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

மதுரை மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக திமுக வேட்பாளர் சூரியகலா வெற்றி

************

திமுக வெற்றி

திருவாரூர் - கொரடாச்சேரி ஒன்றிய தலைவராக திமுக வேட்பாளர் உமா பிரியா வெற்றி

அதிமுக வெற்றி

மதுரை - கொட்டாம்பட்டி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் வளர்மதி வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

கடலூர் மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் திருமாறன் வெற்றி

************
திமுக வெற்றி

ராமநாதபுரம் மாவட்ட ஊராட்சித் தலைவராக திமுக வேட்பாளர் திசைவீரன் வெற்றி

************

அதிமுக வெற்றி

ராமநாதபுரம் - கடலாடி ஒன்றிய தலைவராக அதிமுக வேட்பாளர் முத்துலட்சுமி வெற்றி